ตอบกลับไปยัง: ขอสอบถามเรื่องการรับรอง

Home ฟอรั่ม รวมคำถาม-ตอบเก่าๆที่เคยตอบน้องๆไป ขอสอบถามเรื่องการรับรอง ตอบกลับไปยัง: ขอสอบถามเรื่องการรับรอง

Admin
Keymaster

1.ใช่ครับ สถาบันที่รับรองตอนปี 66 ตรวจรับรองตอนปี 65 ครับ แต่ไม่ได้ตรวจทุกสถาบันทุกปีนะครับ โดยเฉพาะมอที่รับรองแบบไม่มีเงื่อนไข ส่วนมอทีรับรองแบบมีเงื่อนไขตรวจทุกปีอยู่แล้วครับ

2.ใช่ครับ รับรองปีไหน หมายความว่าเข้าเรียนปีนั้นได้รับการรับรอง สอบใบประกอบได้แน่นอนครับ